Bán căn biệt thự song lập 144m2 khu Venice, dự án Vinhome Imperia, Hải Phòng

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Biệt thự xây 3.5 tầng, kiên cố, chắc chắn, thiết kế hiện đại, sang trọng, để lại full nội thất cao cấp (khách chỉ việc xách vali đến ở luôn), hệ thống điều hòa âm trần... - Cấu trúc nhà gồm: phòng khách, 4 phòng ngủ, phòng thờ, phòng karaoke, phòng ăn + bếp, sân phơi, sân chơi, 5 toilet - Giá bán: 20,9 tỷ - Liên hệ: Bùi Tuyền, sđt: 0948456398

Xem thêm

Liên hệ:

094 845 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân chơi

Vị trí bản đồ

20,9 tỷ

144 m²
145,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Imperia Hải Phòng, Đ. Hà Nội, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
AT

Anh Tuyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự song lập 144m2 khu Venice, dự án Vinhome Imperia, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.