Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Biệt thự song lập Miyabi My-22 giá siêu rẻ-79.9m2 Thủy Nguyên Hải Phòng, hàng hiếm hot

Ngày đăng: 01/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giảm thêm 700tr - Rẻ Nhất Biệt Thự song lập MIYABI MY-22 Vũ Yên tuyệt đẹp! 79.9 tr/m2 Diện tích 242.2m2 ,Hướng Đông Bắc Xây dựng 387.2 m2/4 tầng - Quà tặng nội thất 700tr ( trừ vào giá ) - Quà 3 năm miễn phí ikigai Vị trí đẹp gần cổng chính, sân vườn rộng. Kiến trúc nhật Kiệt Xuất Giá vay 24 tháng : 21.504 tỷ Giá trả thẳng : 19.352 tỷ Liên hệ ngay anh Hải 0936818569 để được hỗ trợ miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

093 681 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

19,35 tỷ

79.9 m²
242,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Royal Island, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Vũ Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Biệt thự song lập Miyabi My-22 giá siêu rẻ-79.9m2 Thủy Nguyên Hải Phòng, hàng hiếm hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.