Chủ Sốt, Cần Bán Biệt Thự KĐT Văn Phú 220m2 - 4T Thang Máy, Mặt Tiền 10m. Sẵn Sổ, Giá 36 Tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhỉnh 160tr/m Sở Hữu ngay Biệt thự rẻ nhất KĐT Văn Phú Hà Đông: - Vị trí Đắc địa, trung tâm nhiều tiện ích, dân trí cao, thuận tiện giao thông. - Diện tích 220m2, 4 tầng hoàn thiện thang máy sẵn, mặt tiền 10m. - Sẵn sổ sang tên ngay. - Giá bán chỉ 36 tỷ có TL. - Liên hệ em Hưng 0962602255 xem nhà thực tế và hỗ trợ mua bán 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

36 tỷ

220 m²
163,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nhà Phố Quang Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ Sốt, Cần Bán Biệt Thự KĐT Văn Phú 220m2 - 4T Thang Máy, Mặt Tiền 10m. Sẵn Sổ, Giá 36 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.