Rẻ nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, 68m2, 5 tầng, giá 17,5 tỷ, nhà hoàn thiện đẹp, phân lô, vỉa hè, ô tô

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Rẻ nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, 68m2, 5 tầng, giá 17,5 tỷ. Nhà hoàn thiện đẹp, phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh. Khu Đô Thị Văn Phú - phân lô - ôtô - vỉa hè. Kinh doanh - ở hoặc cho thuê rất ổn. Nhà phân lô ô tô chạy vùng quanh phù hợp khách mua. Có nhu cầu kinh doanh, làm văn phòng ở cực sướng. - Gần Chợ Văn La, trường học cấp 3 Nguyễn Huệ. Các trường có tiếng, siêu thị xung quanh không thiếu thứ gì. * Kết nối nhanh đến các trục giao thông lớn như đường Quang Trung Ngã Tư Sở. Đường Lê Trọng Tấn Đại Lộ Thăng Long, đường Lê Quang Đạo Mỹ Đình v. v. v. * Ngay gần trục xe buýt BRT và đường tầu điện trên cao. Nên chuyện di chuyển khắp Hà Nội thật dễ dàng. * Khu vực phát triển, sầm uất, gần trục chính Đường Quang trung, gần vàng đai 3.5. Thiết kế: Tầng 1: Gara, Phòng khách, phòng ăn, bếp, VS. Tầng 2,3,4: Tổng 5 phòng, WC, ban công trước - sau. Tầng 5: Phòng thờ, sân BBQ. Sổ đỏ chính chủ cực đẹp giao dịch Ngay. * Liên hệ ngay Mr. Thắng để được tư vấn và xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

091 656 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

5 PN
68 m²
257,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Phú, Đ. Phúc La, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
AT

Anh Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất KĐT Văn Phú, Hà Đông, 68m2, 5 tầng, giá 17,5 tỷ, nhà hoàn thiện đẹp, phân lô, vỉa hè, ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.