Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà kđt nam la khê hà đông dt 64m x 5t x mt 4m giá 24,2 tỷ có thương lương

Ngày đăng: 22/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ CỰC ĐẸP NHÀ ĐẸP, THANG MÁY ÊM DU NGAY ĐẦU KHU ĐÔ THỊ CHỈ 50M RA MẶT ĐƯỜNG QUANG TRUNG NGAY GA TÀU ĐIỆN TRÊN CAO LA KHÊ HƠN TRĂM MÉT ĐẾN TRẠM BRT NGÃ TƯ QUANG TRUNG LÊ TRỌNG TẤN * Giao thông vô cùng thuận lợi, vị trí lý tưởng để AN CƯ. * Nhà mới hoàn thiện đẹp long lanh * Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh LH :E DƯƠNG 0962673032 ) TƯ VẤN

Xem thêm

Liên hệ:

096 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

24,2 tỷ

64 m²
378,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam La Khê, Đ. Quang Trung, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
nD

nguyễn hải Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà kđt nam la khê hà đông dt 64m x 5t x mt 4m giá 24,2 tỷ có thương lương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.