Bán nhà KĐT Nam La Khê, trục chính kinh doanh tốt, 64m2 6 tầng thang máy, nhà đẹp full nội thất

Ngày đăng: 23/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà Khu đô thị Nam La Khê, trục chính kinh doanh tốt, 64m2 6 tầng thang máy, nhà đẹp full nội thất LH 0942193386 Diện tích 64m2 Mặt tiền 4m Hướng Nam Đường trước nhà (trục chính của khu đô thị) rộng 18m, có vỉa hè hai bên. Nhà 6 tầng, có lắp thang máy nhập khẩu cực xịn xò, thiết kế hiện đại, sang trọng: - Tầng 1: thông sàn, có thể kinh doanh hoặc cho thuê làm văn phòng công ty, có 01 vệ sinh - Tầng 2: phòng khách, bếp-phòng ăn và 01 vệ sinh - Tầng 3, 4: mỗi tầng 2 phòng ngủ và 01 vệ sinh - Tầng 5: phòng thờ và sân phơi - Tầng 6: tum thang máy và khu tiểu cảnh Nhà nằm trên trục chính của khu đô thị, vị trí kinh doanh cực tốt, có thể làm showroom nội thất, shop thời trang, beauty salon, phòng khám, .... hoặc văn phòng công ty. Nhà gần trường PTTH chuyện Nguyễn Huệ. Cách bệnh viện đa khoa Hà Đông 800m, Cách bệnh viện 103 1.5km. Cách siêu thị Aeon Mall Hà Đông 2.5km. Bán kính quanh nhà 500m là khu đô thị Văn Phú, khu đô thị Park City. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá bán 23.8 tỷ (có thương lượng) Liên hệ Ms Vân Anh để xem nhà 0942193386

Xem thêm

Liên hệ:

094 219 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

4 PN, 4 WC
64 m²
371,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam La Khê, Đ. Quang Trung, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
DA

Dương Thị Vân Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà KĐT Nam La Khê, trục chính kinh doanh tốt, 64m2 6 tầng thang máy, nhà đẹp full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.