Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà biệt thự view đẹp tại KĐT Văn Quán, 17,8 tỷ, 68m2, 5PN, 4WC, Hà Đông, HN

Ngày đăng: 23/05/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tại KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với các tiện ích đồng bộ và môi trường xanh mát. - Diện tích: 68m2. - Giá: 17,8 tỷ VND. - 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Tây Bắc. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường... Ngõ vào rộng 5m, mặt tiền 4.6m thích hợp cho kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Khu vực xung quanh: - Vinmart. - Bệnh viện Bỏng Quốc Gia Lê Hữu Trác, Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Thiên Đức. - Trường Tiểu Học - Mầm Non Ban Mai, Trường THCS Mỗ Lao. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Khu đô thị mới Văn Quán, P. Văn Quán, quận Hà Đông, gần các tuyến đường Trần Phú, Nguyễn Trãi, Nguyễn Khuyến. - Chủ đầu tư: Tổng Công ty Đầu tư Phát triển Nhà và Đô thị (HUD). - Tiện ích: Hồ điều hòa, khu vực để xe máy và ô tô, công viên, đài phun nước, hệ thống điện dự phòng, gas tổng, điều hòa tổng, khu tổ chức sự kiện. - Thiết kế: Diện tích khoảng 62ha, gồm 10 khối nhà cao từ 9 - 21 tầng, 1.229 căn hộ, 1.412 căn nhà liền kề và biệt thự, cùng với 4ha công viên cây xanh. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0912885156, Mai Văn Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

5 PN, 4 WC
68 m²
261,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

Mai Văn Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà biệt thự view đẹp tại KĐT Văn Quán, 17,8 tỷ, 68m2, 5PN, 4WC, Hà Đông, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.