Giảm 1 tỷ Chính Chủ bán Liền kề KĐT Văn Quán 85 m2, 4,5 tầng giá 21,9 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giảm 1 tỷ Chính Chủ bán Liền kề KĐT Văn Quán 85 m2, 4,5 tầng giá 21,9 tỷ + Chính chủ anh trai cần bán, giá tốt nhất khu vực + Nhà 84 m2, 4,5 tầng, vị trí đẹp, ngay gần phố Nguyễn Khuyến, Hà Đông + Đường trước nhà 12m, 3 ô tô tránh, vỉa hè Liên hệ 0971910690

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,9 tỷ

5 PN, 5 WC
85 m²
257,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Nt

Nguyễn văn thiết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 1 tỷ Chính Chủ bán Liền kề KĐT Văn Quán 85 m2, 4,5 tầng giá 21,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.