Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, 231m2 x 4 tầng, mặt tiền 10m

Ngày đăng: 10/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Do gia đình chuyển nơi ở nên gia đình cần bán gấp căn biệt thự khu đô thị Văn Quán, 231m2 xây 4 tầng, mặt tiền 10m, có gara ô tô và sân vườn.
- Vị trí nằm trong khu trung tâm quận Hà Đông, nhà gần ngay công viên, gần hồ Văn Quán, Trung tâm thương mại, giao thông thuận lợi, công năng tiện ích không thiếu thứ gì.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
- Giá bán: 53 tỷ 800 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: A. Tuấn 0972063073 (miễn trung gian... ).

Xem thêm

Liên hệ:

097 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

53,8 tỷ

5 PN, 4 WC
231 m²
232,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Ngọc Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, 231m2 x 4 tầng, mặt tiền 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.