81 tỷ! Biệt thự đơn lập Ngọc Trai 309m2 hướng Tây Tứ mệnh duy nhất tại dự án

Ngày đăng: 23/05/2026

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Em cần bán nhanh căn đơn lập Ngọc Trai đảo lớn, trục đường thông ra hồ và công viên. Dòng hướng Tây Tứ Mệnh cực hiếm căn bán. Thông số chi tiết: Diện tích đất: 309,1m2. Hướng: Tây Bắc. Mặt tiền: 16m. Xây: 137,2/sàn, tổng 417,3m2 sử dụng 3,5 tầng. Giá bán thiện chí: 81 tỷ ( Không có căn thứ 2) Đơn lập Ngọc trai đa phần đều là hướng Đông tứ mệnh, cả dự án chỉ có 6 căn hướng Tây Bắc, phù hợp cho gia chủ Tây tứ mệnh. Anh chị quan tâm liên hệ em Hà: 0962758977 em hỗ trợ tư vấn chi tiết và tìm căn phù hợp nhất ạ

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

81 tỷ

309 m²
262,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 81 tỷ! Biệt thự đơn lập Ngọc Trai 309m2 hướng Tây Tứ mệnh duy nhất tại dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.