Bán biệt thự 288m2, giá 81 tỷ ở Ngọc Trai 12, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại Ngọc trai 12 Vinhomes ocean park gia lâm, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Ngọc Trai 12, Xã Gia Lâm, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) với các đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích 288m2, thiết kế 4 tầng, phù hợp cho gia đình lớn. + Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt. + Mặt tiền rộng 16m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. + Ngõ rộng 20m, thuận tiện cho ô tô ra vào dễ dàng. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh... Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Hy Vọng Mới, bệnh viện Đa Khoa Gia Lâm. + Trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm và Trường Cao Đẳng Kỹ Thuật - Mỹ Nghệ VN. + Công viên Gia Lâm gần kề để thư giãn và giải trí. + Siêu thị tiện lợi T&M Mart cũng chỉ trong tầm tay. Thông tin dự án: + Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư. + Quy mô gồm 66 tòa chung cư cao từ 23-26 tầng, 2300 căn biệt thự và shophouse. + Các phân khu: The Sapphire, The Ocean View, The Metropolitan, Masteri Waterfront. + Tiện ích nổi bật: Biển hồ nước mặn 6.1 ha, hồ lớn 24.5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec, TTTM Vincom. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0903480279 hoặc liên hệ Nguyễn Đức Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

81 tỷ

288 m²
281,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Ns

Nguyễn Đức sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 288m2, giá 81 tỷ ở Ngọc Trai 12, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.