Song lập Sao Biển 17 đường trước nhà thông thoáng đi thẳng ra Biển Hồ 6,1ha tại Vin OCP 1 Gia Lâm

Ngày đăng: 23/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán gấp căn biệt thự song lập Sao Biển 17, đường thông view thoáng hơn các dãy đường cụt mà giá tương đương nhau ạ, đường trước nhà đi thẳng ra biển hồ 6,1ha vị trí gần Vincom, gần công viên nội khu và bể bơi ngoài trời, đối diện nhà là cụm TMDV nhưng vỉa hè rộng nên khoảng khác rất xa và thoáng ạ. - Diện tích đất 148m2. - Xây dựng 77m2/sàn. - Mặt tiền 8,3m. - Hướng Đông Nam mát mẻ. Giá bán 33 tỷ (sổ đỏ cầm tay sẵn sàng giao dịch). Liên hệ ngay em Dung số 0986517520 để được tư vấn chi tiết và đưa đi xem nhà 24/7 đảm bảo giá tốt nhất thị trường, làm việc trực tiếp chủ nhà, thủ tục sang tên nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 651 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

33 tỷ

148 m²
222,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TB

Thùy Dung Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Song lập Sao Biển 17 đường trước nhà thông thoáng đi thẳng ra Biển Hồ 6,1ha tại Vin OCP 1 Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.