Bán căn nhà liền kề tại đường Ngọc Trai 8

Ngày đăng: 24/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn nhà liền kề tại đường Ngọc Trai 8, nằm trong khu đô thị khép kín, an ninh và đẳng cấp. Nhà đã hoàn thiện full nội thất cơ bản, thiết kế hiện đại, có thang máy tiện nghi. Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 70,8m² Mặt tiền rộng: 5,9m Diện tích xây dựng tầng 1: 66,6m² Tổng diện tích sử dụng: 266m² Hướng Tây Bắc View biệt thự song lập thoáng đẹp Ưu điểm nổi bật: Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế tối ưu không gian Bể bơi 4 mùa, công viên. Đã lắp sẵn thang máy, phù hợp gia đình nhiều thế hệ Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7 Đường nội khu rộng, ô tô đỗ thuận tiện Thích hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,9m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

5 PN
70 m²
307,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
CN

Chị Ngát

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà liền kề tại đường Ngọc Trai 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.