Bán liền kề cao cấp full nội thất phân khu sao biển, vinhomes ocean park gia lâm

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

BÁN LIỀN KỀ CAO CẤP FULL NỘI THẤT PHÂN KHU SAO BIỂN, VINHOMES OCEAN PARK GIA LÂM Giá bán: 21,5 tỷ net Đã có sẵn sổ đỏ sang tên ngay Chính chủ gửi bán căn liền kề đẹp thuộc phân khu Sao Biển một trong những phân khu trung tâm sôi động và đáng sống nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park Gia Lâm Thông tin chi tiết căn nhà: Diện tích đất: 98,9m² Xây dựng: 3,5 tầng Diện tích sàn: 179,2m² Loại hình: Nhà liền kề Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch Điểm nổi bật: Chủ nhà hoàn thiện full nội thất cao cấp theo phong cách hiện đại, chỉ việc xách vali về ở Thiết kế tối ưu công năng, phù hợp gia đình nhiều thế hệ Không gian sống sang trọng, ánh sáng tự nhiên tốt Nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh cao Gần hồ điều hòa, công viên, trường học, trung tâm thương mại và các tiện ích nội khu đẳng cấp Vị trí đẹp, kết nối thuận tiện: Di chuyển nhanh tới trung tâm Hà Nội qua cao tốc Hà Nội Hải Phòng Gần Vincom Mega Mall, bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá và khai thác ở thực cực tốt Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trong khu đô thị đẳng cấp hàng đầu phía Đông Hà Nội. Liên hệ em Nam Thắng để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ 0968223933

Xem thêm

Liên hệ:

096 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

99 m²
217,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Nam Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề cao cấp full nội thất phân khu sao biển, vinhomes ocean park gia lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.