Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai 288m2 dãy trung tâm Ngọc Trai Vinhomes Ocean Park 1. Lh 0935777923

Ngày đăng: 12/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập 288m2 khu Ngọc Trai tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm. - Diện tích đất 288 m². - Diện tích xây dựng 419 m². - Sàn xây dựng tầng 1: 137 m². - Mặt tiền đất 16 m. - Xây 3 tầng và 1 tum. - Hướng cửa Đông Nam. Ưu điểm: - Thuộc Đảo Ngọc Trai, khu BT ở VIP nhất dự án. - Được bao bọc bởi sông, không khí thoáng mát, dễ chịu. - An ninh khép kín 24/7. - Tiện ích dành riêng cho cư dân, quy mô lớn: Bể bơi trong nhà, ngoài trời, sân thể thao, Cv vườn hoa... - Căn cạnh góc view sông thoáng. Khu Ngọc Trai là khu ở khép kín, tiện ích riêng biệt. Số lượng biệt thự chào bán khan hiếm. Cư dân đã về ở đông đúc. Anh chị quan tâm liên hệ em Kim Hoàn 0935777923

Xem thêm

Liên hệ:

093 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

79 tỷ

288 m²
274,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai 288m2 dãy trung tâm Ngọc Trai Vinhomes Ocean Park 1. Lh 0935777923 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.