Bán gấp! Biệt thự song lập Ngọc Trai 17 Vinhomes Gia Lâm 150.3m2 mặt tiền 8.36m hướng Tây Bắc

Ngày đăng: 15/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống vừa riêng tư, vừa sang trọng, lại nằm ngay tại trái tim của Thành phố Biển hồ? Đây chính là cơ hội hiếm có để sở hữu căn biệt thự song lập tại tiểu khu Ngọc Trai, khu đóng biệt lập và đẳng cấp nhất dự án. Thông số vàng của căn biệt thự: Diện tích đất: 150.3m2 (Khuôn viên vuông vắn, cực đẹp). Mặt tiền: 8.36m (Rộng rãi, thoáng đạt, dễ dàng thiết kế sân vườn). Hướng nhà: Tây Bắc Kiến trúc: 4 tầng hiện đại, tối ưu công năng. Diện tích xây dựng tầng 1: 76.9m2. Tổng diện tích sàn: 259.2m2. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch. Tại sao nên sở hữu căn biệt thự này? Vị trí Vua: Tiểu khu Ngọc Trai là khu duy nhất được bao quanh bởi mặt nước và hệ thống an ninh 24/7, mang lại sự yên tĩnh và an toàn tuyệt đối cho gia chủ. Thiết kế thông minh: Với mặt tiền 8.36m, căn biệt thự sở hữu 3 mặt thoáng, giúp mọi căn phòng luôn ngập tràn ánh sáng tự nhiên và gió trời. Tiện ích đặc quyền: Chỉ vài bước chân là tới hồ điều hòa 24.5ha, biển hồ nước mặn, hệ thống bể bơi ngoài trời, sân tennis và các khu vui chơi cao cấp dành riêng cho cư dân Ngọc Trai. Tiềm năng tăng giá: Khi Gia Lâm lên quận và hạ tầng khu Đông ngày càng hoàn thiện, giá trị bất động sản tại Vinhomes Ocean Park nói chung và khu Ngọc Trai nói riêng luôn có tính thanh khoản và biên độ tăng giá cực tốt. Vị trí: Tiểu khu Ngọc Trai (Đảo lớn, khu đóng), Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

098 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,36m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

150.3 m²
262,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TD

Trần Văn Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! Biệt thự song lập Ngọc Trai 17 Vinhomes Gia Lâm 150.3m2 mặt tiền 8.36m hướng Tây Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.