Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà căn liền kề view sông giá siêu tốt

Ngày đăng: 12/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề view sông trung tâm Gia Lâm ngay cạnh Vinhomes Ocean Park giá chỉ từ 10 tỷ/căn. - Diện tích tư 74m2 130m2. - Xây 4.5 tầng hoàn thiện mặt ngoài. - View trực tiếp sông Thiên Đức. - Pháp lý đầy đủ - nhận nhà cuối năm 2025. - Trung tâm Gia Lâm cách cầu Thanh Trì 10 phút di chuyển. - Giá bán chỉ từ 10 tỷ/căn + nhà 4 tầng hoàn thiện. - Đón sóng quy hoạch đường 3.5 cầu Ngọc Hồi, Cầu Trần Hưng Đạo và đường Vành đai 4. Liên hệ để nhận quỹ căn đợt cuối vị trí đẹp view sông và mặt shophouse đẹp nhất giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10 tỷ

74 m²
135,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HG

Hải Phát Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà căn liền kề view sông giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.