Bán liền kề ven sông tự nhiên sạch đẹp đáng sống bậc nhất khu đông hà nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề Dự án Phú Thị Riverside là một trong những dòng sản phẩm đẹp và vừa tầm tài chính tại Hà Nội dành cho khách mua ở thực và đầu tư giữ tài sản lâu dài. Dự án kết nối trực tiếp với Vành Đai 2,5 & Vành Đai 3, Ga Metro trong tương lai việc di chuyển cực kỳ thuận tiện. Xung quanh dự án đầy đủ tiện ích trường học liên cấp, siêu thị/ trung tâm thương mại và trung tâm y tế chăm sóc sức khỏe. Thông tin căn liền kề: - Diện tích đất: 73.8m² - Xây dựng 4 tầng + - Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng - Đường trước nhà rộng đẹp, ô tô đỗ thoải mái - Phù hợp đa mục tiêu của Khách hàng. - Gía bán trên dưới 12 tỷ/ căn - Pháp lý: Đang làm sổ Liên hệ QLD Mr Thoại 0915820188 để được tư vấn trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

091 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12 tỷ

5 PN
73.8 m²
162,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Thoại Vũ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề ven sông tự nhiên sạch đẹp đáng sống bậc nhất khu đông hà nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.