Tin đăng đã hết hạn.

28 tỷ! Biệt thự song lập Sao Biển Đông Nam 142,2m2 đường thông ra hồ 24,5ha Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 15/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh biệt thự song lập khu Sao Biển đối diện trường học, đường thông ra hồ 24,5ha. Thông tin chi tiết căn biệt thự: - Diện tích đất: 142,2m². - Mặt tiền 7,9m. - Hướng nhà Đông Nam. - Diện tích xây dựng tầng 1: 77m². - Tổng DTXD 260m² thiết kế 4 - 5 phòng ngủ, xây dựng 3 tầng 1 tum. - Hiện trạng xây thô hoàn thiện mặt ngoài. - Pháp lý sổ đỏ lâu dài sẵn tại nhà. - Vị trí: Nằm trên dãy Sao Biển 09 đường thông ra hồ 24,5ha và quảng trướng biển. Đối diện là trường học. Bán kính 200m là TTTM Vincom, bể bơi, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao... Dãy sao biển là dãy có tỉ lệ cư dân về ở nhiều nhất khu đô thị, dãy bán khéo kín, không gian yên tĩnh, cộng đồng cư dân văn minh. - Gía bán 28 tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ em Vũ Cẩn 0965485910 để nhận thông tin chi tiết, tư vấn và xem nhà hoàn toàn miễn phí 24/7. Cam kết làm việc trực tiếp chủ nhà, thông tin chính xác, minh bạch, quy trình giao dịch chuyển nghiệp nhanh gọn, nhận sổ đỏ sau 7 ngày làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

096 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,9m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

28 tỷ

4 PN
142.2 m²
196,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
CV

Cẩn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 28 tỷ! Biệt thự song lập Sao Biển Đông Nam 142,2m2 đường thông ra hồ 24,5ha Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.