Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT Song lập HA2 hoàn thiện - 150m2 đường 30m tại Vinhomes Gia Lâm. Rẻ nhất 30 tỷ tại VHOP1

Ngày đăng: 07/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Độc quyền song lập HA2 150.5m2 giá 30 tỷ đã hoàn thiện, có thể sử dụng ngay, là căn rẻ nhất cả dãy, vị trí đẹp, kinh doanh tốt. Nằm trên mặt đường 30m, vỉa hè rộng 6,5m. Thông số chi tiết: Diện tích 150.5m2 (MT 10m). Xây 63m2/sàn, tổng 243m2/ 3,5 tầng. Hướng nhà Tây Bắc. Tình trạng: hoàn thiện cơ bản, cho thuê 25-30tr/tháng. Chủ nhà gửi bán nhanh, giá độc quyền bằng căn thô: 30 tỷ LH ngay em Hà 0962758977 để xem nhà và nhận thêm quỹ hàng chuyển nhượng giá tốt nhất tại Vinhomes Gia Lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

30 tỷ

150.5 m²
199,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT Song lập HA2 hoàn thiện - 150m2 đường 30m tại Vinhomes Gia Lâm. Rẻ nhất 30 tỷ tại VHOP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.