Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 3 tỷ đồng - kinh doanh, ở đều thuận lợi - nhận nhà cuối năm 2025 - Phú Thị Riverside

Ngày đăng: 19/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

TỪ 149TR/M SỞ HỮU BĐS VEN SÔNG - HỘ KHẨU HÀ NỘI. KINH DOANH - NHÀ Ở - NẰM TRONG LÕI CƯ DÂN - NẰM CẠNH 3 TOÀ CHUNG CƯ. Diện tích: 70,4 - 131,9 m2 - Giá từ 10,6 tỷ. Diện tích: 74,9 - 116,6 m2 - Giá từ 11,5 tỷ. Diện tích: 109 - 153,3m2 - Giá từ 16 tỷ. ĐẶC BIỆT: NHẬN NHÀ Ở NGAY QUÝ IV/2025. PHÚ THỊ RIVERSIDE Bất động sản mặt sông hiếm có giữa trung tâm Gia Lâm. Giữa bối cảnh quỹ đất ven sông ngày càng khan hiếm, Phú Thị Riverside là lựa chọn hoàn hảo dành cho giới đầu tư thông thái và gia đình tìm kiếm không gian sống xanh sang thuận tiện. 6 ĐẶC QUYỀN VƯỢT TRỘI DÀNH CHO CƯ DÂN PHÚ THỊ RIVERSIDE. Sở hữu 0.5km mặt sông Thiên Đức View sông đón gió tự nhiên, phong thuỷ thịnh vượng. - Trung tâm Gia Lâm Giao thương thuận tiện, kết nối nhanh và linh hoạt. - Thiết kế linh hoạt Tối ưu công năng, sinh lời vượt trội. - Phố thương mại sôi động Khai thác kinh doanh hoặc cho thuê hiệu quả. - Liên kết tiện ích hoàn hảo trong và ngoài khu đô thị cho cuộc sống tròn đầy. - Đón đầu tiềm năng tăng giá khi Gia Lâm trở thành đô thị trọng điểm của Hà Nội. NHẬN NHÀ Ở NGAY QUÝ IV/2025 KHÔNG LO PHÁP LÝ. Giá chỉ từ 149 triệu/m. Chiết khấu 7.5%. Hỗ trợ vay tới 70%, lãi suất 0% trong 18 tháng. Tặng ngay Xe Oto điện Vinfast cho khách hàng Ký HĐMB thành công đến hết 30.06.2025. Siêu phẩm giới hạn - Gọi ngay em Quang0976493153 để được tư vấn quỹ căn đẹp nhất! --------

Xem thêm

Liên hệ:

097 649 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

149 triệu

4 PN, 4 WC
75 m²
1,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
QN

Quang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 3 tỷ đồng - kinh doanh, ở đều thuận lợi - nhận nhà cuối năm 2025 - Phú Thị Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.