Tin đăng đã hết hạn.

Song lập San Hô - View chéo hồ Ngọc Trai 24,5ha | Vinhomes Ocean Park 1 - Gia Lâm

Ngày đăng: 16/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Song lập San Hô - View chéo Hồ Ngọc Trai 24,5ha | Vinhomes Ocean Park 1 - Gia Lâm. Biệt thự song lập đẳng cấp Sở hữu vị trí hiếm có. Cách hồ Ngọc Trai 24,5ha chỉ 20m tầm nhìn cực kỳ thoáng & đắt giá. Chỉ 100m tới công viên, bể bơi, sân thể thao, VinUni Cuộc sống tiện nghi trong tầm tay. Diện tích đất: 150m2. Diện tích xây dựng: 77m2/sàn tổng ~290m2 (3,5 tầng). Mặt tiền rộng: 10m. Hướng nhà: Tây Bắc. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh. Giá chỉ 34,8 tỷ cơ hội sở hữu biệt thự view hồ cực hiếm tại Ocean Park 1! Liên hệ ngay để xem nhà & nhận giỏ hàng tốt nhất: 0936343889Tư vấn 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

093 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

34,8 tỷ

150 m²
232 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Song lập San Hô - View chéo hồ Ngọc Trai 24,5ha | Vinhomes Ocean Park 1 - Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.