Tin đăng đã hết hạn.

26 tỷ! Song lập HA3 áp góc cạnh công viên xây lớn. Rẻ nhất thị trường Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 15/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em có căn Biệt thự song lập Hải Âu 3 cạnh công viên, chủ cần bán nhanh thu tiền về nên để giá rất thiện chí làm việc. - Diện tích: 150m2 - Mặt tiền: 10m - Hướng: Tây Bắc. - Xây dựng: 64m2/sàn, xây 3 tầng 1 tum. - Hiện trạng: Xây thô hoàn thiện mặt ngoài. - Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. - Vị trí: đẹp nhất phân khu Hải Âu, được phép vừa ở vừa kinh doanh, cư dân đã về ở đông vui, căn áp góc vài bước chân ra công viên, hồ 24,5ha. - Giá bán nhanh: 26 tỷ để chủ bay nước ngoài (Không có căn thứ 2) Liên hệ ngay: 0962758977Em Hà) em đưa đi xem nhà và tư vấn miễn phí ạ. Hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh gọn sau 1 tuần có sổ cất két. Cam kết hàng chuẩn, giá tốt. Ngoài ra em còn quỹ hàng chuyển nhượng shophouse, biệt thự giá tốt đầu tư tại Vin 1, em mời Anh chị tham khảo: * Sao Biển: - Liền kề ở 90m có thoáng trước - sau giá 17,5 tỷ. - Song lập 148m2 giá 25 tỷ. SL 150m2 gần hồ giá 30 tỷ. - Đơn lập góc 2 mặt tiền 265m view hồ giá 84 tỷ. * Hải Âu: - Shop HA2 loại 100m giá 18,5 tỷ. - Shop HA2 loại 90m hoàn thiện, sẵn HD thuê giá 20 tỷ. - Song lập HA2 150m giá 30 tỷ. BT Song lập HA3 giá 25 tỷ. * Ngọc Trai: - Shophouse NT6 mặt đường 52m hoàn thiện giá 22,7 tỷ sẵn HD thuê - Song lập 165m2 đảo nhỏ giá 39 tỷ. * San hô: - Shophouse mặt 52m giá 18,5 tỷ. - Song lập 150m hoàn thiện full đồ đẹp giá 33 tỷ. - Shophouse SH6 đơn lập góc công đải học Vinuni 7x tỷ. Anh chị quan tâm LH em ạ. Hà Nguyễn Vinhomes: 0962758977call/ Zalo/ Viber). Chi tiết link: https://guru.batdongsan.com.vn/pa/hanguyenvinhomes.279

Xem thêm

Liên hệ:

096 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26 tỷ

150 m²
173,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HV

Ha Nguyen Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 26 tỷ! Song lập HA3 áp góc cạnh công viên xây lớn. Rẻ nhất thị trường Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.