Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm Eurowindow Twin Parks chỉ 1 căn duy nhất giá ngon nhất dự án LK GH-20 - Góc 3 mặt thoáng

Ngày đăng: 11/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí siêu trung tâm kết nối trực tiếp Quốc lộ 5 & tuyến đường huyết mạch Lý Thánh Tông. Diện tích đất: 99.5m2 xây dựng: 270.6m2. Hướng Tây Nam. Giá chuyển nhượng chỉ: 18.898 tỷ. (Đã chiết khấu cực mạnh từ giá gốc 27.602 tỷ). Ưu đãi khủng chỉ có trong tháng: - CK thanh toán sớm: 13.5%. - CK Early Bird: 2%. - CK thiết kế: 8%. Sát công viên cây xanh quy hoạch. Liền kề khu thương mại tiện ích đẳng cấp. Khai thác cho thuê kinh doanh cực tốt. Liên hệ ngay để nhận layout & hỗ trợ tài chính đầu tư! Mr. Minh Mẫn - Tư vấn chuyên sâu dự án cao cấp Eurowindow: 0948247666Zalo/Call 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

094 824 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

99.5 m²
189,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eurowindow Twin Parks, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MT

Mr Mẫn Times

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm Eurowindow Twin Parks chỉ 1 căn duy nhất giá ngon nhất dự án LK GH-20 - Góc 3 mặt thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.