Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề Sao Biển 15 gần công viên, gần biển tại Vinhomes Ocean Park 1 gia Lâm

Ngày đăng: 02/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán liền kề Sao Biển 15 vị trí gần công viên, gần Biển, gần Vincom tại Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm. Diện tích 89m2. Mặt tiền 7,5m có sân trước sân sau thoáng. Xây dựng 55m2/sàn. Tổng 3 tầng 1 tum là 178m2. Hướng Tây Bắc giá bán 17,5 tỷ sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ em Dung số 0986517520 để được tư vấn chi tiết và đưa đi xem nhà 24/7 đảm bảo giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 651 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

89 m²
196,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TB

Thùy Dung Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề Sao Biển 15 gần công viên, gần biển tại Vinhomes Ocean Park 1 gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.