Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Phú Thị Riverside, 10x tỷ, Gia Lâm, Hà Nội quỹ ngoại giao

Ngày đăng: 28/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vì sao giới đầu tư & khách hàng cao cấp chốt Phú Thị Riverside? Vị trí ven sông độc bản 0.5km mặt sông Thiên Đức, phong thủy vượng khí, sống xanh giữa lòng phố. Tâm điểm Gia Lâm Kết nối nhanh nội đô & các tuyến huyết mạch miền Bắc. Nhà phố đa năng ở, kinh doanh, cho thuê tối ưu khai thác & giá trị dài hạn. Đón sóng Gia Lâm lên quận giá trị gia tăng mạnh theo quy hoạch. Bàn giao nhà Quý IV/2025 pháp lý minh bạch, tiến độ rõ ràng. Ưu đãi đặc biệt đến 30/06/2025. Giá chỉ từ 149 triệu/m². Chiết khấu 7.5% khi thanh toán sớm. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 18 tháng. Tặng ô tô điện VinFast khi ký HĐMB thành công. Quý khách hàng đang tìm một cơ hội đầu tư chắc chắn, pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá mạnh? Inbox ngay hotline 0964559690 nhận mặt bằng bảng giá quỹ căn mới nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 455 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,18 tỷ

75 m²
149,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phú Thị Riverside, X. Phú Thị, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PC

Phung Xuan Chien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Phú Thị Riverside, 10x tỷ, Gia Lâm, Hà Nội quỹ ngoại giao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.