Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh liền kề Sao Biển 88,8m2 chỉ 18 tỷ tại Vinhomes Ocean Park 1 - Cam kết giá rẻ nhất

Ngày đăng: 26/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền nên gửi em bán nhanh biệt thự LK phân khu Sao Biển 88,8m2 - giá chỉ 18 tỷ. Là dòng LK duy nhất thiết kế 2 mặt thoáng trước sau, để ở cực thoáng. - Thông tin mô tả: + Diện tích: 88,8m². + Mặt tiền: 7,5m. + Xây: 55,6m²/sàn. + Tổng XD: 179m²/ 3,5 tầng. + Hướng Tây Bắc. + Giá chỉ: 18 tỷ bao toàn bộ thuế phí. - Vị trí: Nằm trong phân khu bán khép kín, tiện ích bao quanh: Công viên, sân thể thao, bể bơi, gần Vincom. Chi tiết liên hệ em Trinh: 0923130000 em dẫn đi xem nhà và tư vấn miễn phí ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

18 tỷ

88.8 m²
202,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Ngọc Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh liền kề Sao Biển 88,8m2 chỉ 18 tỷ tại Vinhomes Ocean Park 1 - Cam kết giá rẻ nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.