Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 88m2, giá chỉ 204 tr /m2 Vinhomes Ocean Park, ô tô đỗ cửa

Ngày đăng: 15/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự liền kề tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 88m2, 5 tầng, mặt tiền rộng 5m, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá bán chỉ 204 triệu/m2, sở hữu một căn biệt thự trong khu vực phát triển sôi động như Gia Lâm, thật sự là một lựa chọn thông minh! Mặt tiền rộng rãi rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Chỉ cần ghé thăm để cảm nhận không gian tuyệt vời này.

Xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện, trường học và siêu thị, giúp cuộc sống thêm phần dễ dàng và tiện lợi.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn biệt thự này qua số điện thoại 0986216630 hoặc gặp vân!

Xem thêm

Liên hệ:

098 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,95 tỷ

88 m²
204 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0986216630

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 88m2, giá chỉ 204 tr /m2 Vinhomes Ocean Park, ô tô đỗ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.