Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập Ngọc Trai hoàn thiện full nội thất cao cấp giá 35 tỷ Vin Gia Lâm: (0985941715)

Ngày đăng: 01/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vin Gia Lâm.
Song lập Ngọc Trai hoàn thiện full nội thất cao cấp đối diện công viên.

Diện tích đất 128.9m2.
Mặt tiền 8.5m.
Xây dựng 65.7m2/sàn.
Tổng xây dựng 217m2.
Hướng Tây tứ mệnh (view công viên, sông).
Giá bán 35 tỷ.

+ Đã hoàn thiện nội thất cao cấp với.
- Tầng 1 phòng khách, bếp, vệ sinh.
- Tầng 2 gồm 2 phòng ngủ khép kín.
- Tầng 3 gồm 1 phòng ngủ master.
- Tầng 4 gồm phòng thờ, sân phơi, kho.

Chi tiết xin liên hệ 0985941715 (Mr Hùng).

Xem thêm

Liên hệ:

098 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

35 tỷ

3 PN
128.9 m²
271,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập Ngọc Trai hoàn thiện full nội thất cao cấp giá 35 tỷ Vin Gia Lâm: (0985941715) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.