Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập đảo Ngọc Trai lớn, Dt 298 m2, MT 16 m, phân khu vip, giá tốt 60,5 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi Bán Biệt thự Đơn Lập Ngọc Trai - Phân khu VIP nhất dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.

+ Diện tích đất: 298m2, 4T, Mặt tiền 16m sâu 18,5m
+ Diện tích xây dựng dưới tầng 1 là: 135m2 và Tổng DTXD: 450m2
+ Nhà có 4 mặt sân vườn để gia chủ thiết kế sân vườn tiểu cảnh...
+ Cạnh nhà là bể bơi, công viên, sân chơi thể thao, vườn nướng BBQ........
+ Chủ nhà thiện chí bán. Giá 60,5 tỷ có đàm phán

+ Quý khách hàng quan tâm, cần xem nhà. Xin liên hệ: Em Trung 0858353258

Xem thêm

Liên hệ:

085 835 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

60,5 tỷ

298 m²
203,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
AT

Anh Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập đảo Ngọc Trai lớn, Dt 298 m2, MT 16 m, phân khu vip, giá tốt 60,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.