Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự cạnh Vinhomes Cổ Loa 135m2 mặt tiền rộng 9m - giá đầu tư tốt nhất

Ngày đăng: 29/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần Bán Biệt Thự Eurowindow River Park ngay cạnh Vinhomes Cổ Loa - Mặt Tiền 9m đẹp nhất dự án. Vị trí nằm trên trục đường rộng và đẹp nhất dự án. Dân cư hiện tại đã đông đúc. Xung quanh 10 tòa chung cư hiện hữu. Ngay cạnh cầu Tứ Liên kết nối vào Phố Cổ chưa đến 10 phút di chuyển. Ngay cạnh dự án Vinhomes Cổ Loa. Tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng hoàn thiện. Thông tin căn Biệt Thự: - Mã căn Lotus - 5X. - Diện tích 135m2. - Xây dựng 4 tầng. - Giá bán 28.2 tỷ bao phí sang tên (Có ra lộc cho khách thiện chí). Hiện tại đang có rất nhiều khách quan tâm căn này. Mua ngay ' thì còn gọi cho tôi: 0857855222Zalo 24/7). Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

085 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

28,2 tỷ

135 m²
208,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Eurowindow River Park, Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
TT

Trịnh Thuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự cạnh Vinhomes Cổ Loa 135m2 mặt tiền rộng 9m - giá đầu tư tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.