Cần bán gấp căn 80m2 Thiên Nga giá tốt nhất thị trường - 23.8 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn liền kề Thiên Nga Vinhomes Cổ Loa Giá tốt nhất thị trường - Diện tích 80m2 - Mặt tiền 5m - Xây dựng tổng : 345m2 - Hướng Tây Nam - Vị trí cạnh cụm 3 tòa chung cư Masterise + nhà để xe + công viên - Chủ nhà cần bán gấp 23.8 tỷ A/c quan tâm liên hệ : 0989379682 - Em Hùng

Xem thêm

Liên hệ:

098 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

80 m²
297,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Global Gate (Vinhomes Cổ Loa), Đ. Trường Sa, X. Đông Hội, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
HT

Hùng Trần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 80m2 Thiên Nga giá tốt nhất thị trường - 23.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.