Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 1T1L 11.5x21.5m, hẻm Đoàn Thị Kia P. Tân Đông Hiệp gần chợ

Ngày đăng: 30/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Cách chợ Đoàn Thị Kia 50m, giá 8.3 tỷ và còn thương lượng chủ. - Địa chỉ: Hẻm Đoàn Thị Kia, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương. - Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí. - Diện tích: 239.3m2 (11.5x21.5m), thổ cư 203.8m2, lộ giới vào 11.8m2. - Thiết kế: Biệt thự 1 trệt 1 lầu gồm sân ô tô thoải mái và xe máy, phòng khách, nhà ăn, 4 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới), 4wc, phòng thờ riêng, sân thượng. - Hướng Tây Bắc. - Hẻm cụt, sâu 30m, rộng 5m. - Cách chợ Tân Long 500m. ------------------------------- Xem hơn 35 đất làm biệt thự Dĩ An: cuongbds.vn/btd Xem hơn 55 nhà hoàn công TP. Dĩ An: cuongbds.vn/hc Xem hơn 25 nhà mới TP. Dĩ An: cuongbds.vn/nmd

Xem thêm

Liên hệ:

090 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

4 PN, 4 WC
239.3 m²
34,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Đoàn Thị Kia, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
LY

Liên Thị Kim Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 1T1L 11.5x21.5m, hẻm Đoàn Thị Kia P. Tân Đông Hiệp gần chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.