Nhà 2 tầng 4PN khu compound- Kế bên Làng Đại học Quốc gia- Gần công viên- Dễ cho thuê

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà 2 tầng 4PN khu compound- Kế bên Làng Đại học Quốc gia- Gần công viên- An ninh tốt - Diện tích đất 4 x 24,3m = 97,2m² | Diện tích xây dựng 179,6m² | Kết cấu 2 tầng 4 phòng ngủ - Vị trí: Dự án phường Đông Hòa, TP.HCM, Kế bên làng Đại học Quốc Gia - Kết nối thuận tiện: cách chợ Đông Hòa chỉ 500m, di chuyển về Ngã Tư Thủ Đức khoảng 10 phút - Đường trước nhà rộng 13m, vỉa hè 3m mỗi bên, có chỗ đậu oto, ô tô ra vào thoải mái, khu nội quy hoạch đẹp có công viên, khu vui chơi - Nhà vị trí gần công viên, không gian sống thoáng mát, yên tĩnh, phù hợp gia đình ở lâu dài - Khu compound an ninh 24/7, dân cư văn minh, môi trường sống an toàn - Phù hợp mua ở hoặc đầu tư cho thuê nhờ vị trí gần khu sinh viên và tiện ích xung quanh Giá bán: 7,5 tỷ (giá tốt nhất trong dự án hiện tại) Sản phẩm giá tốt trong khu, vị trí đẹp, dễ khai thác cho thuê Anh/chị quan tâm gọi ngay để xem nhà thực tế 0935055969 em Quý (Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

093 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 3 WC
97.2 m²
77,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Champaca Garden, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0935055969

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng 4PN khu compound- Kế bên Làng Đại học Quốc gia- Gần công viên- Dễ cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.