Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền ở Bcons Uni Valley, Dĩ An, Bình Dương, 7,775 tỷ, 61m2

Ngày đăng: 20/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Liền kề tại Bcons Uni Valley, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng. Với diện tích 61m2, căn biệt thự này sở hữu thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái.

- 5 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông người.
- 6 phòng tắm tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái cho mọi thành viên.
- 4 tầng, mang đến không gian sống rộng rãi và thoáng đãng.
- Hướng cửa chính Tây Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
- Mặt tiền 6m, thuận tiện cho việc kinh doanh nếu cần.
- Ngõ vào rộng 13m, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi.
- Giá: 7,775 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn biệt thự tại vị trí này.

Điểm nhấn: Căn biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là một không gian sống lý tưởng với thiết kế sang trọng và tiện nghi. Đường vào rộng rãi, thuận lợi cho việc di chuyển, không gian yên tĩnh, thích hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và thoải mái.

Gần các tiện ích như:
+ Gần trường học: Trường Tiểu học Đông Hòa B, Trường THCS Võ Trường Toản, Trường THPT Đào Sơn Tây.
+ Gần chợ/siêu thị: Siêu thị Bách Hóa Xanh, Siêu thị Bách Hóa Xanh 60/41 Quốc lộ 1K, Siêu thị Bách Hóa Xanh Thửa.
+ Có công viên, tạo không gian sống trong lành.

Hãy liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn biệt thự này. Liên hệ với Đàm Văn Tú qua số điện thoại 0358485678 để được tư vấn tận tình.

Xem thêm

Liên hệ:

035 848 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,78 tỷ

5 PN
61 m²
127,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Bcons Uni Valley, Đ. Đỗ Duy Khương, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐT

Đàm Văn Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền ở Bcons Uni Valley, Dĩ An, Bình Dương, 7,775 tỷ, 61m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.