NOBLE PALACE SHOP HOUSE 5 tầng diện tích 77,5m2 , view đường lớn, gần trường học, bệnh viện

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự nằm ở Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Ô Diên, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đan Phượng, Hà Nội) với cấu trúc 3PN + 3WC + bếp,+ khách+ tầng 1 kinh doanh tổng diện tích 77,5 m2. Giá bán 247,24 triệu / m2. Điểm nhấn: - Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt, hướng Tây Nam. -Nhà xây 5 tầng, có ô chờ thang máy - Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 12,5m thuận tiện cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Hoài Đức. - Siêu thị Winmart. - Các trung tâm đào tạo như trung tâm âm nhạc Rainbow, Nhật ngữ Isshin, Học viện Khoa học Quân sự. - Công viên 3-2. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại Mr Tiến 0987.807. tám bảy năm

Xem thêm

Liên hệ:

098 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,16 tỷ

3 PN, 3 WC
77.5 m²
247,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
Kt

Kieu van tien

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết NOBLE PALACE SHOP HOUSE 5 tầng diện tích 77,5m2 , view đường lớn, gần trường học, bệnh viện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.