Liền kề tại Vinhomes Wonder City, giá 21 tỷ, 104m2, mặt tiền 8m,vị trí đẹp ngay gần vincom !

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Vinhomes Wonder City, Xã Ô Diên, Hà Nội (Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ) mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 104m2, 4 tầng và mặt tiền 8m, bất động sản này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình. - Giá bán: 21 tỷ VND - Diện tích: 104m2 - Số tầng: 4 tầng - Mặt tiền: 8m - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... Điểm đặc biệt: - Mặt tiền rộng rãi, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Khu vực xung quanh: - Gần công viên Mương Đan Hoài và công viên 3-2, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi. Giới thiệu dự án: - Dự án Vinhomes Wonder City nằm ở khu vực 2 xã Tân Hội, Liên Trung, phía Tây Bắc Thủ đô, với tổng diện tích 133ha. Dự án được đầu tư bởi Vingroup, bao gồm nhiều loại hình như biệt thự, liền kề, shophouse, căn hộ, chia thành 3 phân khu: Ánh Sáng – The Light, Thời Đại – The Times, Hoàng Gia – The Royal. Dự án còn cung cấp hệ thống dịch vụ, tiện ích 5 sao như Vinmart, Vinpro, Vincom, phòng khám Vinmec, trường liên cấp Vinshool, bể bơi trong nhà và ngoài trời, khu dạo phố, khu vui chơi cho trẻ em. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0968119962 hoặc liên hệ với Lương Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21 tỷ

104 m²
201,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
LC

Lương Văn Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Liền kề tại Vinhomes Wonder City, giá 21 tỷ, 104m2, mặt tiền 8m,vị trí đẹp ngay gần vincom ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.