Tin đăng đã hết hạn.

17,1 tỷ quỹ căn vinhomes đan phượng chiết khấu 13,8 % vay 70% lãi suất 0% trong 24 tháng tặng 100tr

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vinhomes Wonder City liền kề giá chỉ từ 17,1 tỷ cơ hội vàng cho nhà đầu tư. - Vị trí trung tâm cách hồ Tây 10 phút lái xe - Đối diện Vinmec Vincom Vinschool công viên hồ trung tâm. - Sổ đỏ lâu dài pháp lý rõ ràng. - Bàn giao thô dễ thiết kế tiềm năng kinh doanh vượt trội. Quỹ căn độc quyền, siêu hot với nhiều diện tích: Top căn đẹp Giá tốt Sắp xếp từ rẻ đến cao: HĐ16-04 giá 18,1 tỷ ( bao gồm tiền xây 4 tầng ) 1. BM29 - 08 Giá Tốt Nhất Thị Trường Chỉ 22 TỶ. Diện tích đất: 96m | DTXD: 296.8m | 4 tầng. Hướng: Tây Nam mặt tiền rộng, thoáng. Giá TTS: 22.118 tỷ | Giá vay: 24.837 tỷ | Full: 24.937 tỷ. Vị trí kim cương, gần Vinmec cạnh cụm chung cư thương mại. Căn liền kề hiếm có, tiềm năng sinh lời cao, phù hợp ở/cho thuê/kinh doanh. 2. BM28 - 19 Trung tâm tiện ích, giá cực hời. Diện tích: 120m | DTXD: 313.1m | LKShop. Hướng: Đông Bắc gần Vinmec, Vincom. Giá TTS: 25.232 tỷ | Full: 28.994 tỷ. 3. HĐ23 - 18 Căn góc, đối diện Vincom. Diện tích: 96.59m | DTXD: 231.9m. Hướng: Đông Nam cực thoáng, vỉa hè rộng. Giá TTS: 28.047 tỷ | Full: 31.871 tỷ. 4. HĐ24 - 14 View vườn hoa, khu dân cư yên tĩnh. Diện tích: 124.26m | DTXD: 309.2m. Hướng: Tây Nam. Giá TTS: 28.478 tỷ | Full: 32.660 tỷ. 5. BM31 - 06 Gần công viên & trục chính. Diện tích: 120m | DTXD: 313.1m | LKShop. Hướng: Tây Nam. Giá TTS: 27.900 tỷ | Full: 32.007 tỷ. - Đặc quyền sống & đầu tư tại Wonder City: Gần ngay hệ sinh thái đẳng cấp: Vinmec, Vinschool, Vincom, đại lộ Thời Đại 24m, đường Liên Hà 40m. An ninh 24/7, cộng đồng cư dân tinh hoa, hiện đại. Tiện ích sống hàng đầu: Hồ cảnh quan, công viên, sân chơi, BBQ, thể thao ngoài trời. Ngân hàng hỗ trợ vay linh hoạt, hỗ trợ hồ sơ pháp lý AZ. Liên hệ ngay Mạnh Nghĩa Bds Cao Cấp

Xem thêm

Liên hệ:

096 639 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,1 tỷ

96 m²
178,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TA

Thịnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 17,1 tỷ quỹ căn vinhomes đan phượng chiết khấu 13,8 % vay 70% lãi suất 0% trong 24 tháng tặng 100tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.