Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự view sông 228m, mặt tiền 12m hướng đông bắc

Ngày đăng: 07/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự view sông 228m, mặt tiền 12m hướng tây nam
Căn nằm trên trục đường chính của khu đô thị Vinhomes Wonder City.
Hướng đông nam là hướng đẹp theo quan niệm phong thủy của các cụ ta xưa nay.
Mặt tiền căn rộng đến 8m.
Có vườn sau nhà như biệt thự.
Cư dân hiện hữu xung quanh dự án, mua về ở sầm uất và kinh doanh thì khai thác được dòng tiền luôn.
Vin Wonder là quần thể đô thị full tiện ích: có y tế, trường học, trung tâm thương mại, hệ thống công viên bể bơi đường dạo BBQ, tòa nhà văn phòng và các tòa chung cư.

Anh/Chị quan tâm đến quỹ căn VIP hoặc Anh/Chị mong muốn căn ở vị trí nào thì hãy liên hệ trực tiếp em check căn cho ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

51 tỷ

4 PN, 5 WC
228 m²
223,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
0

0903285235

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự view sông 228m, mặt tiền 12m hướng đông bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.