Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt kéo dài tại Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, 16,8 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 18/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

- Diện tích: 90m2.
- Giá: 16,8 tỷ VND.
- Số phòng ngủ: 5PN.
- Số phòng tắm: 4WC.
- Số tầng: 4 tầng.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Hướng ban công: Đông Nam.
- Mặt tiền rộng: 5m.

Nhà có vị trí mặt tiền thuận lợi, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Mặt kinh doanh Hoàng Quốc Việt kéo dài, view hồ công viên 100ha.
+ Công viên 3 - 2.
+ Học viện Khoa học Quân sự, Trường THCS Tân Lập, Trường Tiểu học THCS Newton.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Ngọc Nguyễn - Vinhomes, 0979598800.

Xem thêm

Liên hệ:

097 959 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

5 PN, 4 WC
90 m²
186,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
0

0979598800

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt kéo dài tại Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, 16,8 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.