Quỹ Siêu Hiếm! Căn Góc AS KHông Số! Đối Diện Trung Tâm Thương Mại, Đường 50m và Công Viên!

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gửi anh chị khách hàng, team em Linh tiếp tục nhập quỹ căn giá đợt 1 của dự án Vinhome Cần Giờ Căn Góc 3 Mặt Tiền, thuộc trục AS không số 50m Diện tích 196m2 Diện tích xây dựng lên đến 435m2 Căn phù hợp kinh doanh, do nằm trong trục đường đông đúc người qua lại Tổng giá 35,142 Tỷ theo phương án vay Giá theo phường án TTS 27,056 Tỷ Giá đã bao gồm Thuế và các chi phí! Liên hệ ngay em Linh để nhận các PTG đầy đủ ạ

Xem thêm

Liên hệ:

032 895 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

35,14 tỷ

196.1 m²
179,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Bảo Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ Siêu Hiếm! Căn Góc AS KHông Số! Đối Diện Trung Tâm Thương Mại, Đường 50m và Công Viên! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.