Cần bán biệt thự song lập Vinhomes Cần Giờ giá gốc cực tốt đợt đầu tiên mở bán, 0936616667

Ngày đăng: 23/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SONG LẬP VN78 GIÁ 20.3 TỶ VN78-07 Thông tin căn: Loại: Biệt thự Song lập Diện tích đất: 189.7m² Diện tích xây dựng: 273.4m² Giá cơ sở: 20936616667 VND Phân khúc song lập giá tốt nhất, vị trí điển hình có biển nhân tạo nhưng đơn giá chỉ 107tr/m2. VN78 thì gần cổng an ninh, ưu điểm kết nối ra bên ngoài rất tiện, dãy nhà có tính nhận diện cao. Số lượng căn dãy VN78 không nhiều khá yên tĩnh mà giá lại rất tốt, đặc biệt có biển sau nhà. Phù hợp ở giữ tài sản đầu tư an toàn. Contact us: 0936616667

Xem thêm

Liên hệ:

093 661 ****

Vị trí bản đồ

20,3 tỷ

189.7 m²
107,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
HK

Hoàng Minh Khang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự song lập Vinhomes Cần Giờ giá gốc cực tốt đợt đầu tiên mở bán, 0936616667 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.