3 lý do "vàng" khiến VN90-20 là tài sản đầu tư bắt buộc phải có

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

1. Đón đầu bộ đôi siêu hạ tầng thế kỷ: Căn biệt thự nằm trong siêu dự án Vinhomes Cần Giờ tâm điểm hưởng lợi trực tiếp từ dự án Cầu Cần Giờ và Siêu cảng trung chuyển quốc tế Cần Giờ (quy mô 6 tỷ USD). Lịch sử bất động sản đã chứng minh: Ở đâu có cầu, có cảng biển quốc tế và có Vinhomes, ở đó giá bất động sản sẽ tăng phi mã theo cấp số nhân. 2. Quỹ căn mặt biển "Limited" Thanh khoản tuyệt đối: VN90 - 20 sở hữu vị trí lõi VIP ngay sát bến tàu Clarke Quay thời thượng, trực diện mặt nước biển hồ Lagoon xanh ngọc. Đặc biệt, tầm view trực diện Tòa tháp biểu tượng Landmark 108 tầng cao nhất Việt Nam trong tương lai sẽ biến căn biệt thự này thành một "báu vật độc bản". Quỹ đất mặt biển view tháp biểu tượng luôn tăng giá theo thời gian và cực kỳ dễ thanh khoản vì độ khan hiếm. 3. Đòn bẩy tài chính thông minh Tối ưu dòng tiền: Mức giá Full 51,925 Tỷ là mức giá của giai đoạn F0 (Tiên phong). Nhà đầu tư mua được ở vùng giá đáy trước khi hạ tầng xung quanh khớp nối. Chính sách giãn tiến độ lên tới 210 ngày giúp nhà đầu tư phân bổ vốn cực kỳ linh hoạt, không lo áp lực tài chính. Ngân hàng hỗ trợ giải ngân đến 80% giá trị căn hộ. Thông số đầu tư chi tiết: Mã căn: VN90 - 20 (Trục đường Vịnh Ngọc 90 rộng 17m). Diện tích đất: 182 m² | Diện tích xây dựng: 299,3 m². Tiêu chuẩn bàn giao: Giãn xây (Tối ưu chi phí hoàn thiện ban đầu cho nhà đầu tư). Công năng: Phù hợp hoàn hảo cho cả nhu cầu tích sản, cam kết cho thuê nghỉ dưỡng hạng sang, hoặc làm Second - home đẳng cấp. Lời khuyên cho nhà đầu tư: Cơ hội ăn chênh lệch giá tốt nhất luôn thuộc về những người đi trước khi dự án còn hình thành. Khi cầu Cần Giờ khởi công và tháp 108 tầng cất nóc, sở hữu một căn biệt thự view Panorama tại đây sẽ là điều "bất khả thi" với mức giá này. Liên hệ ngay để nhận bảng tính dòng tiền và phân tích roi chi tiết: Hotline/zalo: [ 0901299928 ] hỗ trợ tư vấn chuyên sâu, check quỹ căn và làm thủ tục cọc trực tiếp từ chủ đầu tư!

Xem thêm

Liên hệ:

090 129 ****

Vị trí bản đồ

51,93 tỷ

182 m²
285,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Ngọc Thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 3 lý do "vàng" khiến VN90-20 là tài sản đầu tư bắt buộc phải có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.