Bán gấp biệt thự siêu vip Vinhomes Cần Giờ, liên hệ 0984879888

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sản phẩm hiếm dành cho khách hàng thượng lưu. Giá: 292 tỷ. * Vị trí: Khu VIP trung tâm dự án. * Không gian riêng tư đẳng cấp nghỉ dưỡng biển. * Phù hợp làm dinh thự, second home hoặc đầu tư giữ tài sản. Liên hệ: 0984879888

Xem thêm

Liên hệ:

098 487 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36m

Vị trí bản đồ

292 tỷ

626.8 m²
465,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Ms Thùy Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự siêu vip Vinhomes Cần Giờ, liên hệ 0984879888 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.