Bán cặp căn đơn lập VIP VN87-09 VN87-10 Vinhomes Cần Giờ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

VN87 - 10: Xác lập vị thế Chủ nhân của cả biển hồ 800ha. Loại hình: Biệt thự Đơn Lập. Diện tích đất: 793,8m². Hướng: Đông Nam. DTXD: 838,7m2 - Giãn Xây. Vị trí: Trục VN87, đường rộng 14m. Giá TTS: 165,707 tỷ (đã gồm VAT & KPBT). Giá Full: 181,314 tỷ (đã gồm VAT & KPBT). Bao trọn biển hồ 880ha sau nhà - bảo chứng cho chủ nhân siêu vip top 1 dự án. VN87 - 10 có diện tích lớn nhất trong các căn view trọn biển hồ nước mặn tự nhiên rộng lớn nhất thế giới. Trước nhà là công viên 2100m2, sau nhà là tầm nhìn panorama view trọn biển hồ. Diện tích xây dựng lớn lên đến 838m2, biến VN87 - 10 thành 1 biệt phủ lộng lẫy, xa hoa ngay giữa biển. Gia Chủ của VN87 - 10 chắc chắn không cần hơn - vị họ hơn hẳn. Sự giao thoa giữa ion âm và kho oxy khổng lồ của rừng sác giúp gia chủ có chất lượng cuộc sống sạch tuyệt đối và duy trì đế chế của mình một cách bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

036 560 ****

Vị trí bản đồ

165,7 tỷ

793.8 m²
208,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Trần Vinh Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán cặp căn đơn lập VIP VN87-09 VN87-10 Vinhomes Cần Giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.