Bán biệt thự tại Vinhomes Green Paradise, 18,586 tỷ, 100m2 view đẹp uy tín

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Vinhomes Green Paradise , Xã Cần Giờ, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh với diện tích 100m2, giá bán 18,586 tỷ VND, nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Điểm nhấn của căn biệt thự không chỉ nằm ở thiết kế mà còn ở phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Thông tin dự án: Dự án Vinhomes Green Paradise do Vinhomes đầu tư, tọa lạc tại Xã Long Hòa và thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP HCM. Dự án có quy hoạch 1/500 với công trình biểu tượng là tòa tháp cao 108 tầng, mang đến đa dạng loại hình sản phẩm nhà ở như chung cư, biệt thự, nhà phố. Khu đô thị lấn biển với quy mô 2866ha, cung cấp nguồn cung BĐS chất lượng cho Cần Giờ. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0983947244 và người liên hệ Phương anh Phạm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 394 ****

Vị trí bản đồ

18,59 tỷ

100 m²
185,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
PP

Phương anh Phạm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Vinhomes Green Paradise, 18,586 tỷ, 100m2 view đẹp uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.