Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ cần bán căn biệt thự TT3 - 20 Thành Phố Giao Lưu, diện tích 240,5m2, mặt tiền 13m

Ngày đăng: 23/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn biệt thự TT3 - 20 Thành Phố Giao Lưu, diện tích 240,5m2, mặt tiền 13m, nhà xây 3 tầng chưa hoàn thiện. Nhà tôi nằm trên trục chính kinh doanh tốt view hồ điều hòa. Mặt sau cũng có đường vào. Giá 120 tỷ có thương lượng cho bác nào thiện chí. Ai quan tâm liên hệ tôi 0919086622, miễn trung gian môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

120 tỷ

5 PN, 4 WC
240.5 m²
498,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
nq

nguyễn quynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ cần bán căn biệt thự TT3 - 20 Thành Phố Giao Lưu, diện tích 240,5m2, mặt tiền 13m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.