Biệt thự mặt hồ thành phố giao lưu

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Biệt thự view hồ thành phố giao lưu, mặt trước là mặt đường lớn 20m, sau nhà là đường nội bộ 10m. Nhà có 2 mặt tiền trước sau. - Diện tích 241m2 nhà xây thô, khách mua tự hoàn thiện. - Khu vực vừa ở, vừa kinh doanh sầm uất. - Giá tốt nhất khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

098 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

113 tỷ

241 m²
468,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LD

Lâm Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mặt hồ thành phố giao lưu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.