Tin đăng đã hết hạn.

Cho thuê văn phòng mới tại Thảo Điền, Quận 2

Ngày đăng: 17/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cho thuê văn phòng mới tại Quận 2 (100 - 2000m²) giá rẻ, uy tín: - Tọa lạc tại đường: Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2. - Diện tích cho thuê: 100 - 150 - 226 - 240 - 2000 m2. - Giá thuê chỉ từ: 350.000 đ/m2/tháng. Liên hệ ngay để nhận được báo giá tốt nhất của các tòa nhà: - Mr. Trinh Hung Tan: 0939663882Phone/Zalo/Viber). - Xem thêm các văn phòng tại Quận 2: Https://www.galaxyoffice.vn/van-phong-cho-thue/quan-2/ Galaxy Office là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực tư vấn cho thuê văn phòng tại Quận 2 và HCM với hơn 2000 + tòa nhà: - Cam kết thương lượng giá thuê tốt nhất. - Miễn phí 100% phí dịch vụ. - Miễn phí 100% thiết kế 2D & 3D! - Công trình đã thi công: Https://www.galaxyoffice.vn/van-phong-da-thi-cong/

Xem thêm

Liên hệ:

093 966 ****

Vị trí bản đồ

79,1 triệu/tháng

226 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Đ. Quốc Hương, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trinh Hung Tan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cho thuê văn phòng mới tại Thảo Điền, Quận 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.