Tin đăng đã hết hạn.

Văn phòng & MBKD giá rẻ tại 282 Nguyễn Huy Tưởng cho thuê từ 50m2-105-150-200-500m2. LH 0972682878

Ngày đăng: 05/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư cần cho thuê một số sàn văn phòng và mặt bằng kinh doanh. Địa chỉ: Chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội. Diện tích lựa chọn: 50m2 - 105 - 150 - 200 - 500m2 (tầng 1,2,3). Phù hợp làm rất nhiều mô hình như văn phòng, trụ sở, kho hàng, kinh doanh, quán ăn, cafe, phòng giao dịch, ngân hàng, bảo hiểm,... ---------------- Bàn giao hoàn thiện, có sẵn thiết bị. Miễn phí setup, hoạt động thời gian đầu. Toà chung cư Bộ Công An nên an ninh tuyệt đối. Hiện đã đáp ứng đầy đủ tiện ích như siêu thị, quán ăn, bể bơi, gym, spa, studio, mầm non, giải trí bi - a,... ---------------- Các sàn trần cao thoáng trên 3m. Có cửa kính, cửa sổ, ban công. ---------------- Giá thuê dao động từ 240.000đ/m2 trở lên (tuỳ diện tích, vị trí, hoàn thiện). Liên hệ trực tiếp chủ đầu tư để được tư vấn và xem mặt bằng: Hotline: 0972682878

Xem thêm

Liên hệ:

097 268 ****

Vị trí bản đồ

25,2 triệu/tháng

105 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Văn phòng
Địa chỉ
Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội

THÀNH ĐỨC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Văn phòng & MBKD giá rẻ tại 282 Nguyễn Huy Tưởng cho thuê từ 50m2-105-150-200-500m2. LH 0972682878 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.